Báo giá dây nhảy quang huyện Đan Phượng

dây nhảy quang huyện đan phượng 2 Báo giá dây nhảy quang huyện Đan Phượng

Báo giá dây nhảy quang huyện Đan Phượng

Hiện nay có rất nhiều cửa hàng, đại lý bán dây nhảy quang huyện Đan Phượng. Mỗi nơi lại báo giá sản phẩm khác nhau, mức chênh lệch có thể từ vài nghìn đến vài chục nghìn. Để mua được sản phẩm chính hãng, độ bền cao thì điều quan trọng là bạn phải tìm được một đơn vị phân phối đảm bảo. Những thông tin hữu ích được chia sẻ trong bài viết dưới đây sẽ giúp ích cho bạn.

HD Telecom – đơn vị bán dây nhảy quang huyện Đan Phượng uy tín

Với sự phát triển như vũ bão của lĩnh vực CNTT thì các thiết bị hỗ trợ cho việc lắp đặt sử dụng, truyền phát tín hiệu mạng Internet cũng đang rất được quan tâm. Trong đó dây nhảy quang đang trở thành khái niệm quen thuộc đối với cả những người có chuyên môn kĩ thuật cũng như trong các hộ gia đình. Để đáp ứng nhu cầu sử dụng của đông đảo khách hàng,  Công ty cổ phần phát triển và đầu tư công nghệ HD – HD Telecom đã được thành lập với sứ mệnh tiên phong trong lĩnh vực sản xuất dây nhảy và các phụ kiện quang.

dây nhảy quang huyện đan phượng 1 Báo giá dây nhảy quang huyện Đan Phượng

HD Telecom – bán dây nhảy quang huyện Đan Phượng uy tín chất lượng

Toàn bộ mặt hàng sản xuất bởi HD Telecom phân phối tại các cửa hàng đại lý bán dây nhảy quang huyện Đan Phượng đều được bảo hộ nhãn hiệu bởi Bộ khoa học và công nghệ – Cục sở hữu trí tuệ. HD Telecom đã và đang nỗ lực mang đến những sản phẩm tốt nhất cùng dịch vụ hoàn hảo để phục vụ cho người tiêu dùng Việt Nam.

– HD Telecom có đầy đủ, đa dạng mẫu mã các chủng loại dây nhảy quang như: dây nhảy quang Singlemode, dây nhảy quang Multimode, dây nhảy quang OM3dây nối SC/UPC, dây nối FC, dây nối LC/UPC,…

– Tất cả các sản phẩm đều được nghiên cứu sản xuất cẩn thận tỉ với với ưu điểm về tính thẩm mỹ đẹp mắt, hiệu suất làm việc cao, độ bền lên đến hàng chục năm.

– Tư vấn tận tâm, nhiệt tình, trách nhiệm giúp khách hàng lựa chọn được loại dây nhảy quang phù hợp nhất với nhu cầu sử dụng.

– Chế độ hậu mãi hấp dẫn, chiết khấu cao với đơn đặt hàng số lượng lớn.

HD Telecom – đơn vị bán dây nhảy quang huyện Đan Phượng uy tín chất lượng, sáng mãi tôn chỉ hoạt động: “Lấy thị trường làm hướng đạo, lấy nghiên cứu sáng tạo làm nòng cốt, gắn chất lượng sản phẩm dịch vụ với sự tồn vong của công ty”.

Báo giá dây nhảy quang huyện Đan Phượng tại HD Telecom

Báo giá dây nhảy quang huyện Đan Phượng tại HD Telecom hiện nay khác nhau về chủng loại và mẫu mã sản phẩm. Thông tin tham khảo như sau:

Giá dây nhảy quang Singlemode  SC/UPC-SC/UPC giá giao động từ 55.000 VNĐ – 180.000VNĐ tùy thuộc vào chiều dài: 3m, 5m, 10m, 20m, 30m. Tương tự với đầu LC/UPC-SC/UPC.

dây nhảy quang huyện đan phượng 2 Báo giá dây nhảy quang huyện Đan Phượng

Báo giá dây nhảy quang huyện Đan Phượng tại HD Telecom

– Giá dây nhảy quang LS Multimode LC-SC giá giao động khoảng 240.000 VNĐ với cuộn dài. Đầu SC-SC là 195.000 VNĐ, đầu LC-LC là 260.000 VNĐ.

– Ngoài ra còn có các dòng cao cấp khác chuyên bán ở các đại lý lớn như: dây nhảy quang OM3 Multimode LC-LC, dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-LC, dây nhảy quang LS OM3 Multi-Mode SC-SC. Giá dao động 350.000 VNĐ – 500.000 VNĐ.

Mọi thông tin cụ thể về báo giá dây nhảy quang huyện Đan Phượng vui lòng liên hệ hotline: 02432123272 & 0919 952 991, email: info@hdtelecom.com.vn.

Xem thêm:

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD

Địa chỉ: Tầng 6 số nhà 10 ngõ 52 đường Phạm Hùng, phường Mỹ Đình 1, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội.

Tel: 02432123272 & 0919 952 991

Website: https://hdtelecom.com.vn/

Email: info@hdtelecom.com.vn

Báo giá dây nhảy quang huyện Đan Phượng
5 (100%) 1 vote[s]

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *