HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

HD Telecom hỗ trợ 24/7

MyPage VHOTLINE KD:

* Mr Đức : 0901096999

* Mr Sơn: 0919 952 991

* Mr An  : 091.6966.189 

MyPage V PHÒNG KỸ THUẬT

* Mr Tuân (TP.KT): 091.668.4099 
* Mr Thái: 097.145.6519

MyPage V        info@hdtelecom.com.vn

SẢN PHẨM NỔI BẬT

HD Telecom sản xuất các phụ kiện viễn thông,tư vấn thiết kế xây dựng hệ thống mạng.Giá trị bảo hành dài lâu…

Măng Xông Quang

Măng xông quang HD mx – 01

Hộp Phối Quang Trong Nhà(Indoor ODF)

ODF 48FO Indoor

Các vật tư BTS

CỬA SỔ FEEDER

Bộ Gá Ăng Ten

Kẹp cáp feeder 7/8 1-4 lỗ

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

RU LÔ CÁP QUANG DÃ CHIẾN

Bộ Gá Ăng Ten

BỘ GÁ ĂNG TEN CHO BTS

Xem thêm...

Sản phẩm của chúng tôi!

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang 12 màu SC/UPC

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang SC/APC

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang OM3

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Dây nhảy quang dã chiến Singlemode , Mutilmode

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

RU LÔ CÁP QUANG DÃ CHIẾN

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Cáp chống cháy CPRI

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Dây nhảy quang chống cháy, chống nước Singlemode , Mutilmode

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Dây chống cháy

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Dây dã chiến

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Cáp quang chống cháy

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Cáp quang dã chiến

Măng Xông Quang

Măng xông quang HD mx – 01

Măng Xông Quang

MXQ Sunil 24, 48Fo

Măng Xông Quang

Măng xông ftth 4FO

Các vật tư BTS

Cáp đồng trục feeder 7/8

Các vật tư BTS

Jumper 2 đầu 7/16 loại 3m

Tiếp đất Feeder

Tiếp đất Jumper 1/2

Cao Su Non, Băng Dính

Cao su non 3M

Các vật tư BTS

Đầu connector 7/16 Female

Adapter

Adapter quang

Ống Co Nhiệt

Ống co nhiệt

Swich Lantech

Nguồn AD1240S Series

Swich Lantech

IPES-3416DSFP

Swich Lantech

IPES-2208CB

Hộp Phối Quang Trong Nhà(Indoor ODF)

ODF 48FO Indoor

Hộp Phối Quang Ngoài Trời(Outdoor ODF)

ODF 24Fo outdoor

Hộp Phối Quang Trong Nhà(Indoor ODF)

Hộp ODF 12-24FO Indoor

Hộp Phối Quang Trong Nhà(Indoor ODF)

Hộp phối quang ODF 4Fo vỏ nhựa

Hộp Phối Quang Ngoài Trời(Outdoor ODF)

ODF vỏ nhựa 8Fo

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Máy Đo SPIRENT

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Cho thuê máy đo Trilithic 860DSP

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Cho thuê máy đo DS2400-Q

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Cho thuê máy đo công suất quang JDSU OLP-38

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Cho thuê máy phát quang JDSU OLS-35

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Máy Đo EXFO

đối tác