Báo giá dây nhảy quang 5m chi tiết

báo giá dây nhảy quang 5m 1 Báo giá dây nhảy quang 5m chi tiết

Báo giá dây nhảy quang 5m chi tiết

Dây nhảy quang hiện nay được ứng dụng rộng rãi trong đời sống cũng như trong doanh nghiệp. Báo giá dây nhảy cáp quang luôn là mối quan tâm của mọi khách hàng khi lựa chọn nhà phân phối. Sau đây xin giới thiệu báo giá chi tiết đối với từng chủng loại của HD Telecom để khách hàng tham khảo. Xem thêm:

Báo giá dây nhảy quang 5m phụ thuộc vào tiêu chuẩn kỹ thuật của dây

Báo giá dây nhảy quang 5m rất đa dạng các mức khác nhau. Phần lớn mọi người cho rằng mức giá đó phụ thuộc vào chủng loại của dây nhảy. Nhưng thực chất, các nhà sản xuất, nhà phân phối dựa trên việc đảm bảo các tiêu chuẩn kỹ thuật của dây nhảy để đưa ra mức báo giá dây nhảy quang 5m. Vậy những tiêu chuẩn đó là gì?

báo giá dây nhảy quang 5m 1 Báo giá dây nhảy quang 5m chi tiết

Tiêu chuẩn kỹ thuật ảnh hưởng trực tiếp đến giá cả từng sản phẩm Vật liệu sản xuất sợi quang phải đáp ứng được đầy đủ các điều kiện như mức ứng suất phá hủy của vật liệu chế tạo sợi quang, thông thường lớn hơn hoặc bằng 0.69Gpa. Nó cần sở hữu các đặc tính hóa, lý an toàn, đảm bảo mức độ tổn hại đến tuổi thọ của sản phẩm là tốt nhất. Những điều đó hoàn toàn ảnh hưởng đến báo giá dây nhảy quang 5m của các nhà sản xuất. Hệ số tán sắc và chất lượng đường truyền chính là thước đo chất lượng của dây nhảy và cũng là yếu tố quyết định đến giá dây nhảy quang cao hay thấp. Chất lượng đường truyền tín hiệu có được ổn định hay không phụ thuộc rất nhiều vào hiện tượng tán sắc ánh sáng. Vì thế, các dây nhảy phải đảm bảo được hệ số tán sắc mode phân cực chuẩn. Điều này phụ thuộc vào các tham số M (là số lượng đoạn cáp trên một tuyến cáp), Q (là xác suất để hệ số PMD vượt lên giá trị PMDQ), PMDQ (là chỉ số giới hạn, được xác định theo số liệu thống kê với mức xác suất Q đối với hệ số PMD của một tuyến cáp chứa M đoạn cáp). Tốc độ nhanh nhất có thể truyền tải dữ liệu, thông tin trong một giây cũng là yếu tố kỹ thuật ảnh hưởng đến chất lượng dây nhảy, gián tiếp ảnh hưởng đến báo giá dây nhảy quang 5m. Ngoài ra khách hàng khi chọn dây nhảy cần quan tâm đến những yếu tố về độ lệch tâm giữa vỏ, lõi, độ suy hao, độ uốn cong của dây nhảy quang. Đây là những tiêu chuẩn kỹ thuật vô cùng quan trọng ảnh hưởng trực tiếp tới chất lượng truyền dữ liệu của dây.

Báo giá dây nhảy quang 5m của HD Telecom

HD Telecom cam kết đưa ra báo giá dây nhảy quang 5m ở mức thấp nhất thị trường. Cụ thể như sau:

báo giá dây nhảy quang 5m 2 Báo giá dây nhảy quang 5m chi tiết

Dây nhảy quang 5m loại Multi-mode FC/APC-FC/APC Duplex chỉ 120.000đ – Loại dây quang đơn mốt đầu SC/UPC-SC/UPC: 86.000đ; – Loại dây quang đơn mốt đầu LC/UPC – SC/UPC: 85.000đ; – Loại dây nhảy quang đơn mốt đầu LC/UPC- SC/APC: 85.000đ; – Báo giá dây nhảy quang 5m đơn mốt đầu SC/APC-SC/APC: 85.000đ. – Loại dây nhảy quang đơn mốt đầu SC/UPC – SC/APC: 85.0000đ; – Loại dây nhảy đơn mốt đầu LC/UPC – LC/UPC: 85.000đ; – Loại dây nhảy quang đơn mốt đầu FC/UPC – SC/UPC: 85.000đ; – Loại dây đơn mốt đầu FC/UPC – SC/APC: 85.000đ; – Loại dây đơn mốt đầu FC/UPC – FC/UPC: 85.000đ. – Loại dây nhảy quang LC/APC-ST/APC Simplex & Duplex: 65.000đ. – Báo giá dây nhảy quang 5m đầu LC/UPC-FC/UPC Simplex & Duplex; 55.000đ. – Loại dây nhảy quang LC/UPC-ST/UPC Simplex & Duplex: 55.000đ. – Loại dây Dây nhảy quang Multi-mode FC/APC-FC/APC Duplex: 120.000đ Ngoài ra, tại HD Telecom còn có rất nhiều các loại dây nhảy quang 5m khác. Khách hàng vui lòng liên hệ với nhân viên tư vấn của chúng tôi để nhận được bảng báo giá dây nhảy quang 5m chi tiêt. Mọi thông tin chi tiết có tại website: hdtelecom.com.vn.

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD

Địa chỉ: Số nhà 37, Long Khánh 5, Vinhomes Thăng Long, Khu Đô Thị Nam An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

Tel: 02432123272 & 0919 952 991

Website: https://hdtelecom.com.vn/

Email: info@hdtelecom.com.vn

Báo giá dây nhảy quang 5m chi tiết
3.1 (62.5%) 16 vote[s]

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *