Báo giá dây nhảy quang các loại tốt nhất trên thị trường

Báo giá dây nhảy quang các loại tốt nhất trên thị trường 2 Báo giá dây nhảy quang các loại tốt nhất trên thị trường

Báo giá dây nhảy quang các loại tốt nhất trên thị trường

Đồng hành cùng sự phát triển của xã hội là hệ thống thông tin cũng phát triển vượt bậc. Ngày ngay, nhờ có dây nhảy quang mà con người có thể giao lưu trực tuyến với mọi quốc gia trên thế giới một cách dễ dàng. Dây nhảy quang gắn với cuộc sống của mỗi người, và là phương tiện truyền tải thông tin không thể thiếu trong cuộc sống hiện nay. Nhiều người luôn băn khoăn không biết phải lựa chọn dây nhảy quang loại nào và  giá thành sản phẩm ra sao, có hợp túi tiền hay không. Bài viết dưới đây chũng tôi xin giới thiệu một số loại dây nhảy quang có tại Hdtelecom và báo giá dây nhảy quang cho khách hàng biết.

Báo giá dây nhảy quang các loại tốt nhất trên thị trường cam kết giá rẻ nhất

Báo giá dây nhảy quang HDTelecom ST/UPC-ST/UPC MM Duplex 

Báo giá dây nhảy quang các loại tốt nhất trên thị trường 1 Báo giá dây nhảy quang các loại tốt nhất trên thị trường

Dây nhảy quang HDTelecom ST/UPC-ST/UPC MM Duplex Là sản phẩm dùng cho truyền hình ăn ten cộng đồng, hoạt động với các thiết bị cuối với nhà mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ ,..Dây nhảy quang Duplex với lõi dày 9microns lớp vỏ dày 125 microns cho phép đường truyền mượt nhất có thể. Sản phẩm tạo ra bước sóng là 1310,1550 nm có khả năng uốn con ở bán kính 3cm và chịu được lựa nghiền nát là 550N/cm đảm bảo sự bền chắc của sản phẩm. Nếu muốn mua sản phẩm này, chúng tôi có thể báo giá dây nhảy quang trực tiếp khi khách hàng liên hệ qua Hotline của Hdtelecom.

Báo giá dây nhảy quang HDTelecom SC/APC – SC/UPC 

Dây nhảy quang chất lượng cao Báo giá dây nhảy quang các loại tốt nhất trên thị trường

Dây nhảy quang HDTelecom SC/APC – SC/UPC Cũng như sản phẩm trên, dây nhảy quang Hdtelecom SC/APC – SC/UPC cho phép đường truyền hoạt động ở mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ,… Dây nhảy quang với đường kính cáp là 3.0mm vỏ được sản xuất từ nhựa PVC với màu vàng đặc trưng để dễ dàng nhận biết so với các sản phẩm khác. Có vô số chiều dài cho khách hàng lựa chọn như 5m,20m,50m,.. theo yêu cầu của khách hàng. Để biết thông thông tin chi tiết hãy liên hệ trực tiếp qua Hotline của Hdtelecom để chúng tôi báo giá sản phẩm của dây nhảy quang, module quang Báo giá dây nhảy quang Steel Tube Packing 

Báo giá dây nhảy quang các loại  Báo giá dây nhảy quang các loại tốt nhất trên thị trường

Dây nhảy quang Steel Tube Packing Là loại dây nhảy quang được dùng cho các hệ thống xử lí dữ liệu, thiết bị đo quang, lắp đặt ở nhà,… Dây nhảy quang Steel Tube Packing chịu được lực căng lớn nhất là 90N/cm và lực nghiền nát là 550N/cm. Sản phẩm làm việc ở nhiệt độ từ -40 đến 75 độ và cần bảo quản ở nhiệt độ -40 đến 85 độ cho phép. Chúng tôi sẽ báo giá dây nhảy quang tất cả các loại như: Dây nhảy quang HDTelecom LC/APC – SC/APC, Dây nhảy quang HDTelecom SC/APC – SC/UPC, Dây nhảy quang HDTelecom ST/UPC – ST/UPC MM,.. khi khách hàng liên hệ trực tiếp qua đường hotline của chúng tôi. Hd telecom chuyên cung cấp dây nhảy quang các loại uy tín trên thị trường. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để được báo giá sản phẩm bạn nhé.

Đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *