Tính năng của dây nhảy quang Multimode SC SC

dây nhảy quang multimode sc sc 1 Tính năng của dây nhảy quang Multimode SC SC

Tính năng của dây nhảy quang Multimode SC SC

Tiếp tục chủ đề liên quan đến dây nhảy quang, hôm nay HD Telecom cùng các bạn tìm hiểu một số thông tin chi tiết, tính năng của dây nhảy quang Multimode SC SC hiện đang được bán trên thị trường.

Xem thêm:

Những điều cần biết về dây nhảy quang Multimode SC SC

Chúng ta đều biết, dây nhảy quang là một thiết bị hỗ trợ cho việc kết nối trong hệ thống cáp quang. Trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán dây nhảy cáp quang SC SC. Chúng có đa dạng chủng loại, mẫu mã, thương hiệu bao gồm rất nhiều mã sản phẩm khác nhau, trong đó dây nhảy quang Duplex là thương hiệu phổ biến nhất.

dây nhảy quang multimode sc sc 1 Tính năng của dây nhảy quang Multimode SC SC

Dây nhảy quang Multimode SC SC đa dạng mẫu mã, thương hiệu sản xuất

Dây nhảy quang giữ vị trí quan trọng trong nền tảng cáp quang. Chúng được ứng dụng cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng, thiết bị quang viễn thông khác. Để dùng chúng đúng cách, đúng chủng loại cho giải pháp của mình, các bạn cần phân biệt rõ ràng tất cả các loại. Trong khuôn khổ bài viết này, HD Telecom sẽ giới thiệu đến bạn loại dây thông dụng nhất đó là dây nhảy quang Multimode SC SC.

Dây Multimode SC-SC/UPC hoạt động ở bước sóng 850nm. Nó được thiết kế và sản xuất để ứng dụng rộng khắp trong các hệ thống Multimode. Dây có màu cam, kích thước đường kính lõi sợi quang 50 hoặc 62.5 micromet và được đặt trong ống lỏng có kích thước đường kính lên tới 125 micromet, vỏ ngoài 2 – 3 mm.

Cũng tương tự dây nhảy quang Singlemode, dây nhảy quang Multimode SC SC được chia thành đa dạng các mã. Dây có gắn sẵn 2 đầu đầu kết nối quang SC (SC/UPC, SC/APC) và SC (SC/UPC, SC/APC). Độ dài dây 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét tùy vào nhu cầu của người dùng.

Tính năng của dây nhảy quang Multimode SC SC

Tính năng của dây nhảy quang nói chung hay dây nhảy quang Multimode SC SC nói riêng được biết đến là loại dây chuyên dụng, có vai trò trong việc làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối các ODF quang… Tất cả các thiết bị quang bao gồm hộp phối quang, converter, thiết bị truyền dẫn, nếu muốn kết nối được với nhau thì cần phải có sự góp mặt của dây nhảy quang.

dây nhảy quang multimode sc sc 2 Tính năng của dây nhảy quang Multimode SC SC

Dây nhảy quang Multimode SC SC có màu cam, kích thước vỏ ngoài từ 2-3mm

Do đặc tính về sợi tín hiệu truyền dẫn mà dây nhảy quang Multimode SC SC có mức giá cao hơn so với loại dây nhảy quang Singlemode. Ngoài ra, tại HD Telecom, khách hàng có thể yêu cầu đặt độ dài dây theo nhu cầu của mình. Chúng tôi cũng cung cấp đầy đủ giấy tờ sản phẩm, hóa đơn, chứng từ nếu khách hàng cần trong việc thanh toán.

Bên cạnh các cơ sở bán dây nhảy quang uy tín, chính hãng. có không ít cửa hàng làm ăn kém chuyên nghiệp, thiếu uy tín. Họ sẵn sàng cung cấp, tráo hàng giả, hàng kém chất lượng trôi nổi, không rõ nguồn gốc xuất xứ.

Nếu bạn quan tâm đến sản phẩm dây nhảy quang Multimode SC SC, hãy liên hệ trực tiếp với HD Telecom theo số hotline 0967287891 để được tư vấn hợp lý và ưng ý nhất.

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD

Địa chỉ: Số nhà 37, Long Khánh 5, Vinhomes Thăng Long, Khu Đô Thị Nam An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

Tel: 02432123272 & 0919 952 991

Website: https://hdtelecom.com.vn/

Email: info@hdtelecom.com.vn

Tính năng của dây nhảy quang Multimode SC SC
3.2 (64.13%) 63 vote[s]

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *