Dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC chiều dài tùy chọn

dây nhảy quang single-mode sc/upc-sc/upc 1 Dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC chiều dài tùy chọn

Dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC chiều dài tùy chọn

Bạn muốn đặt mua dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC theo chiều dài mong muốn mà vẫn đảm bảo chất lượng và tiết kiệm chi phí? Bài viết này sẽ chia sẻ đến bạn những thông tin hữu ích, giúp bạn đưa ra quyết định phù hợp với nhu cầu.

Xem thêm:

Đặt mua dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC chiều dài tùy chọn

Dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC trong thời đại công nghệ thông tin bùng nổ như hiện nay là một thiết bị vô cùng quan trọng. Đây được biết đến là cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang.

dây nhảy quang single-mode sc/upc-sc/upc 1 Dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC chiều dài tùy chọn

Dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC

Dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC có lõi sợi quang Single Mode, với kích thước đường kính 9 micromet. Bên ngoài dây nhảy được bảo vệ bởi ống đệm lỏng đường kính 125 micromet. Tiếp đến là lớp vỏ bọc bên ngoài đường kính 2 hoặc 3 milimet.

Để đáp ứng nhu cầu sử dụng dây nhảy vào các ứng dụng trong LAN, Fiber Optic Transducer, CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Test Equipment; Fiber Optic Data TransmissionFTTx, FTTH… Các nhà cung cấp dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC với độ dài dây tùy chọn.

Ngoài các loại dây có sẵn với chiều dài 3m, 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m… Các đơn vị cũng sẽ sản xuất dây theo yêu cầu đặt hàng của quý khách. Nhờ đó mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng trong hệ thống mạng cáp quang.

HD Telecom sản xuất dây nhảy quang uy tín, chất lượng

Trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC. Hiện nay, xuất hiện nhiều dây nhảy hàng giả, hàng nhái, không đảm bảo chất lượng. Lõi sợi nhỏ, chất liệu lõi bằng hợp kim nhôm sắt thép hay kim loại, còn phần vỏ ngoài thường được làm bằng nhựa tái chế nên rất dễ bị mục giòn, nhanh hư hại sau một thời gian sử dụng.

dây nhảy quang single-mode sc/upc-sc/upc 2 Dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC chiều dài tùy chọn

HD Telecom cung cấp các loại dây nhảy quang với chiều dài đa dạng

Hơn nữa, chất liệu dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC cũng ảnh hưởng đến tốc độ và khoảng cách truyền. Do đó, bạn nên cân nhắc lựa chọn đơn vị uy tín để mua, hàng cần có giấy tờ, nguồn gốc xuất xứ rõ ràng.

Dây nhảy quang sản xuất tại Việt Nam, mang thương hiệu HD Telecom có chất lượng cao, chính hãng. Linh phụ kiện phục vụ quá trình sản xuất đều được nhập khẩu từ Châu Âu, tiêu chuẩn hoá hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001;2000. Tất cả các loại dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC đều có vỏ bọc, kẹp đầu, chiều dài đa dạng.

Công ty được thành lập theo giấy chứng nhận kinh doanh số 0102810719, được cấp tại sở kế hoạch và đầu tư TP.Hà Nội. Chúng tôi trực tiếp sản xuất và phân phối, không qua đơn vị trung gian nên sẽ có mức giá tốt nhất cho khách hàng.

Quý khách có thể hoàn toàn yên tâm là HD Telcom sẵn sàng thỏa mãn mọi yêu cầu về chủng loại, mẫu mã, kích thước, số lượng dây nhảy quang. Bạn chỉ cần cho chúng tôi biết nhu cầu, chúng tôi sẽ báo giá và tiến hành sản xuất trong thời gian ngắn nhất.

Quý khách đang có nhu cầu tìm mua dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC, vui lòng đến địa chỉ Tầng 6-Số nhà 10, phố Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, hoặc liên hệ Phone: 024.32123272; 024.37856368, Email: info@hdtelecom.com.vn để được mua hàng nhanh chóng.

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD

Địa chỉ: Tầng 6 số nhà 10 ngõ 52 đường Phạm Hùng, phường Mỹ Đình 1, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội.

Tel: 02432123272 & 0919 952 991

Website: https://hdtelecom.com.vn/

Email: info@hdtelecom.com.vn

Dây nhảy quang Single-Mode SC/UPC-SC/UPC chiều dài tùy chọn
3.4 (68%) 5 vote[s]

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *