Notice: Undefined index: HTTP_REFERER in /home/hdtelecom/domains/hdtelecom.com.vn/public_html/wp-content/plugins/premium-seo-pack/aa-framework/framework.class.php on line 583
Bán dây nhảy quang quận Long Biên giá rẻ

Bán dây nhảy quang quận Long Biên giá rẻ

dây nhảy quang quận long biên 5 Bán dây nhảy quang quận Long Biên giá rẻ

Bán dây nhảy quang quận Long Biên giá rẻ

Cần tìm mua dây nhảy quang quận Long Biên để hỗ trợ kết nối thiết bị mạng cáp quang, mạng viễn thông, giúp đường truyền êm mượt hơn? Liên hệ ngay HD Telecom – chuyên gia hàng đầu trong cung cấp và hỗ trợ lắp đặt các kết nối mạng thông qua thiết bị phụ trợ dây nhảy quang chất lượng.

3 loại dây nhảy tại thị trường dây nhảy quang quận Long Biên

dây nhảy quang quận long biên 1 Bán dây nhảy quang quận Long Biên giá rẻ

HD Telecom bán dây nhảy quang quận Long Biên chất lượng, giá rẻ

  • Dây nhảy quang SC/UPC – SC/UPC

Dây nhảy quang SC/UPC – ST/UPC là thiết bị kết nối chuyên dùng cho truyền hình ăng ten cộng đồng, các mạng viễn thông, mạng nội bộ LANs, hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, …

dây nhảy quang quận long biên 2 Bán dây nhảy quang quận Long Biên giá rẻ

Dây nhảy SC/UPC – SC/UPC có tại nơi bán dây nhảy quang quận Long Biên

Đường kích cáp chỉ 2-3mm, lõi dày 9 microns, lớp vỏ dày 125 microns cấu tạo từ chất liệu nhựa PVC nhẹ, bền, cách nhiệt cực tố. Độ lực căng lớn nhất lên đến 90N/cm, lực nghiền nát 550N/cm.

  • Dây nhảy quang ST/UPC – ST/UPC Multimode

Dây nhảy quang ST/UPC – ST/UPC Multimode có thể kết nối dễ dàng với thiết bị truyền hình ăng ten, các mạng lắp đặt trong gia đình, truyền hình cáp, mạng nội bộ LANs, mạng diện rộng WANs. dây nhảy quang quận long biên 3 Bán dây nhảy quang quận Long Biên giá rẻ

Dây nhảy quang ST/UPC – ST/UPC Multimode màu cam

Đường kích cáp từ 2-3mm, lõi dày 50 microns, lớp vỏ dày 125 microns cấu tạo từ chất liệu nhựa PVC có thể chịu được nhiệt độ tối đa lên đến 85 độ C. Độ uống cong có đường kính 5cm. Độ lực căng lớn nhất lên đến 100N/cm khi lắp đặt và 60N/cm khi sử dụng. Lực nghiền nát 100N/cm.

  • Dây nhảy quang ST/UPC – SC/UPC Multimode duplex

Dây nhảy quang ST/UPC – SC/UPC Multimode duplex có thể tích hợp đa dạng các thiết bị mạng như mạng viễn thông, mạng nội bộ, các hệ thống xử lý dữ liệu và truyền hình ăng ten.

dây nhảy quang quận long biên 4 Bán dây nhảy quang quận Long Biên giá rẻ

Thiết bị nhảy quang ST/UPC – SC/UPC Multimode

Đường kích cáp từ 2-3mm, lõi dày 50 microns hoặc 62.5 microns, lớp vỏ dày 125 microns cấu tạo từ chất liệu nhựa PVC có thể chịu được nhiệt độ tối đa lên đến 85 độ C. Tham số suy hào chèn dưới 0.3dB, độ suy hao phản hồi trên 27/27dB. Độ uống cong có đường kính 5cm. Độ lực căng lớn nhất lên đến 100N/cm khi lắp đặt và 60N/cm khi sử dụng. Lực nghiền nát 100N/cm.

HD Telecom – nơi bán dây nhảy quang quận Long Biên giá ưu đãi nhất

Tại Hà Nội, nếu quý khách hàng đang có nhu cầu tìm địa chỉ bán dây nhảy quang quận Long Biên giá tốt, có thể liên hệ HD Telecom.

dây nhảy quang quận long biên 5 Bán dây nhảy quang quận Long Biên giá rẻ

HD Telecom bán dây nhảy quang mạng quận Long Biên chuyên nghiệp

HD Telecom cung cấp đa dạng các thiết bị dây nhảy quang, phục vụ nhu cầu chuyển mạng, convert mạng, truyền tải dữ liệu giữa các thiết bị mạng đa dạng.

Sử dụng thiết bị nhảy quang HD Telecom, quý khách hàng không cần phải lo lắng về khả năng truyền dữ liệu, thông tin, độ bền của dây hay giá bán. HD Telecom bán dây nhảy quang quận Long Biên chất lượng tốt nhất cùng mức giá hấp dẫn.

Đến với HD Telecom, quý khách còn được hỗ trợ tư vấn lắp đặt dây chuyển mạng đúng quy chuẩn kỹ thuật để tối ưu hóa khả năng vận hành, đảm bảo giá trị thẩm mĩ cho vị trí lắp đặt.

Ngoài bán dây nhảy quang quận Long Biên, HD Telecom còn cung cấp đa dạng các thiết bị mạng viễn thông, cáp quang dã chiến, cáp quang chống cháy, phụ kiện quang, module quang với mức giá phải chăng, giao hàng tận nhà. Để được tư vấn chi tiết, quý khách vui lòng liên hệ hotline: 0919 952 991.

Xem thêm:

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD

Địa chỉ: Tầng 6 số nhà 10 ngõ 52 đường Phạm Hùng, phường Mỹ Đình 1, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội.

Tel: 02432123272 & 0919 952 991

Website: https://hdtelecom.com.vn/

Email: info@hdtelecom.com.vn

Bán dây nhảy quang quận Long Biên giá rẻ
4.5 (90%) 2 vote[s]

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *