Dây nhảy quang sc-sc chính hãng

Dây nhảy quang sc-sc chính hãng 2 Dây nhảy quang sc-sc chính hãng

Dây nhảy quang sc-sc chính hãng

Khái niệm dây nhảy quang chắc hẳn còn khá xa lạ với những ai ít làm việc đến lĩnh vực viễn thông. Tuy nhiên một vài trường hợp rất có thể bạn sẽ phải mua dùng đến dây nhảy quang. Trên thị trường có nhiều loại như dây nhảy quang sc-upc hay sc-fc,…Bài viết dưới đây của nhân viên kĩ thuật Hdtelecom sẽ giúp bạn hiểu rõ hơn về dây nhảy quang sc-sc

Dây nhảy quang sc-sc là gì ?

Dây nhảy quang sc-sc chính hãng 1 Dây nhảy quang sc-sc chính hãng

Dây nhảy quang Hdtelecom cho tốc độ truyền

Dây nhảy quang là gì?

– Dây nhảy quang được cấu tạo là  một đoạn cáp quang có dạng Single-mode hay Multi-mode, sợi đơn – Simplex hay sợi đôi – Duplex, 2 đầu dây có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv…

– Ứng dụng : Để làm cầu nối giữa liên kết mạng quang hay dùng kết nối  giữa  ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau

Bạn biết gì về dây nhảy quang sc-sc

  • Dây nhảy quang sc-sc hay Single mode Duplex sử dụng trong truyền hình cáp (CATV) hay hệ thống cáp Truyền tín hiệu quang (Fiber Optic Data Transmission), dùng trong thủ tục đo kiểm cáp sợi quang (Fiber Optic Test Procedure), Metro hay dịch vụ viễn thông,…
  • Đặc điểm kỹ thuật:

Về đầu nối phải: loại SC/UPC, loại sợi có thể là Singlemode hay MM 50/125 và MM 62.5/125um

Đầu nối trái: cũng cấu tạo như đầu nối phải

Tùy  theo yêu cầu của khách hàng mà dây nhảy quang sc-sc  có chiều dài khác nhau

Số lần kết nối trung bình của dây là 1000 lần

Dây có độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N,  kết quả độ suy hao là  <0,5 dB.Trong đó suy hao chèn là < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB) và suy hao phản xạ sẽ là PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Dây nhảy quang sc-sc chính hãng 2 Dây nhảy quang sc-sc chính hãng

Dây nhảy quang sc-sc chính hãng

Vậy chọn mua dây nhảy quang sc-sc ở đâu ?

Theo chân những người làm lâu năm trong lĩnh vực viễn thông bạn sẽ tìm đến được địa chỉ  CÔNG TY PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD tại đây chúng tôi chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang cùng module quang chính hãng,… Đến với Hdtelecom , chúng tôi đảm bảo quý khách hàng sẽ hoàn toàn hài lòng với sản phẩm .

  • Các loại dây nhảy quang tại Hdtelecom đều là những thiết bị chính hãng được kiểm tra kĩ càng qua nhiều công đoạn trước khi giao đến tận tay khách hàng.
  • Với mỗi sản phẩm dù chỉ là một dây nhảy quang chúng tôi cũng đều có hợp đồng mua bán đảm bảo minh bạch trong giá cả, rõ ràng trong các điều khoản cũng như chính sách bảo hành.
  • Bên cạnh đó , đội ngũ nhân viên của chúng tôi luôn tận tình trong tư vấn trách nhiệm trong bảo hành đối với bất kì sản phẩm nào. Vì vậy quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm khi mua dây nhảy quang sc-sc tại Hdtelecom .

Với những thông tin trên Hdtelecom tin bạn đã có đủ những kiến thức cơ bản để có thể chọn mua dây nhảy quang phù hợp với nhu cầu . Tuy nhiên nếu thiết bị bạn đang cần là dây nhảy quang sc-sc hoặc dây nhảy quang sc-fc  thì hãy nhấc máy lên và gọi cho chúng tôi. Chúng tôi tin sẽ không để bạn thất vọng.

Mọi thông tin xin liên hệ :

CÔNG TY PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD

Email: info@hdtelecom.com.vn

Tel: 04.32123272 & Fax: 04.32123273

Đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *