Notice: Undefined index: HTTP_REFERER in /home/hdtelecom/domains/hdtelecom.com.vn/public_html/wp-content/plugins/premium-seo-pack/aa-framework/framework.class.php on line 583
Dây nhảy quang huyện Sóc Sơn có tốt không?

Dây nhảy quang huyện Sóc Sơn có tốt không?

dây nhảy quang huyện sóc sơn 2 Dây nhảy quang huyện Sóc Sơn có tốt không?

Dây nhảy quang huyện Sóc Sơn có tốt không?

Sự chuyển đổi từ việc sử dụng cáp đồng sang cáp quang đã khiến nhu cầu tìm mua dây nhảy quang huyện Sóc Sơn tăng lên. Tuy có nhiều đại lý phân phối nhưng chất lượng có thực sự đảm bảo không thì vẫn phải đặt dấu hỏi lớn. Những thông tin được chia sẻ trong bài viết dưới đây sẽ giúp bạn tìm được một địa chỉ bán hàng uy tín, chất lượng.

Tìm hiểu về dây nhảy quang huyện Sóc Sơn có tốt không?

Dây nhảy quang (Fiber optic path cord) hiểu một cách đơn giản là một loại thiết bị chuyên dùng để kết nối quang giữa các phụ kiện quang như: hộp ODF, Coverter, Module quang,… Dây nhảy quang được chia thành nhiều loại với cấu tạo chính như sau:

dây nhảy quang huyện sóc sơn 1 Dây nhảy quang huyện Sóc Sơn có tốt không?

Tìm hiểu về dây nhảy quang huyện Sóc Sơn

– Ống nối: thiết kế dạng trụ rỗng làm từ nhựa chất lượng cao hoặc sứ để bao chặt lấy sợi quang bên trong.

– Thân đầu nối: Chế tạo từ nhựa (một số làm bằng kim loại) dùng để chứa ống nối, cố định với lớp chịu lực và lớp Jacket bên ngoài

– Khớp nối: Khi thực hiện kết nối thì đây chính là phần cố định đầu nối.

– Đầu nối: Là thành phần phức tạp nhất của dây nhảy quang với cấu tạo khá nhiều tầng. Có nhiều kiểu đầu nối khác nhau như: SC/PC, ST/UPC, FC/APC…Trong đầu nối được gọi là ferrule được làm bằng thủy tinh, kim loại, gốm ceramic hoặc plastic có chức năng bảo vệ và giữ cho sợ cáp quang thẳng. Đỉnh của ferrule được làm nhẵn với 3 dạng điểm tiếp túc chính bao gồm UPC (Ultra Physical Contact), PC (Physical Contact) và APC (Angled Physical Contact). Công dụng là làm chắc chắn chỗ ghép nối để hạn chế tối đa lượng ánh sáng bị mất hoặc bị phản xạ nhất.

Hiện nay, số lượng cửa hàng bán dây nhảy quang huyện Sóc Sơn đang tăng lên để đáp ứng nhu cầu ứng dụng trong các lĩnh vực khác nhau bao gồm: lắp đặt mạng truyền hình cáp, mạng truyền dẫn camera, hệ thống thông tin quang, mạng truy nhập quang, mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang, mạng truy nhập FTTx, FTTh…

Đại lý dây nhảy quang huyện Sóc Sơn uy tín chất lượng nhất hiện nay

Với tính thiết thực của dây nhảy cáp quang, việc tìm một đại lý dây nhảy quang huyện Sóc Sơn để đáp ứng nhu cầu sử dụng là vô cùng quan trọng. Tuy nhiên những hạn chế về khu vực địa lý khiến địa phương này chưa có nhiều địa chỉ uy tín đáng tin cậy.

dây nhảy quang huyện sóc sơn 2 Dây nhảy quang huyện Sóc Sơn có tốt không?

Đại lý dây nhảy quang huyện Sóc Sơn uy tín chất lượng nhất hiện nay

Nếu bạn muốn mua dây nhảy quang huyện Sóc Sơn với số lượng lớn thì hãy đến ngay với Công ty Cổ phần đầu tư và phát triển công nghệ HD – HD Telecom. Chúng tôi chuyên sản xuất, phân phối dây nhảy cáp quang uy tín hàng đầu trên thị trường và là đối tác của nhiều doanh nghiệp lớn trong lĩnh vực truyền thông, CNTT. Tại HD Telecom có đa dạng mẫu mã sản phẩm dây nhảy cáp quang cho quý khách lựa chọn như: Single Mode, Multi Mode, dây nhảy quang LC – LC, SC-SC….Không chỉ đảm bảo chất lượng, Công ty còn đảm bảo quyền lợi cho quý khách với nhiều chính sách về giá cả, bảo hành, hỗ trợ tư vấn miễn phí…

Xem thêm:

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD

Địa chỉ: Tầng 6 số nhà 10 ngõ 52 đường Phạm Hùng, phường Mỹ Đình 1, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội.

Tel: 02432123272 & 0919 952 991

Website: https://hdtelecom.com.vn/

Email: info@hdtelecom.com.vn

Dây nhảy quang huyện Sóc Sơn có tốt không?
5 (100%) 1 vote[s]

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *