Notice: Undefined index: HTTP_REFERER in /home/hdtelecom/domains/hdtelecom.com.vn/public_html/wp-content/plugins/premium-seo-pack/aa-framework/framework.class.php on line 583
Bán module quang chất lượng tốt nhất

Bán module quang chất lượng tốt nhất

Bán module quang chất lượng tốt nhất Bán module quang chất lượng tốt nhất

Bán module quang chất lượng tốt nhất

Hiện nay trên thị trường rất phổ biến loại thiết bị thu phát Module quang , cho phép cắm nóng hỗ trợ truyền dữ liệu với kích thước nhỏ gọn, dễ dàng sử dụng. Hiểu được nhu cầu của khách hàng, Hdtelecom cung cấp bán module quang chất lượng nhất, đảm bảo chính hãng với nhiều chủng loại cho quý khách lựa chọn

Bán module quang chất lượng tốt nhất cam kết giá cả hơp lý nhất thị trường

Bán module quang chất lượng tốt nhất 1 Bán module quang chất lượng tốt nhất

Module quang SFP-WDM-SM-0120AD

Sơ lược về module SFP

Trong trường hợp mua hay bán module quang , quý khách đều cần những hiểu biết tương đối về thiết bị này. Module SFP  hay còn được gọi là SFP transceiver, là loại module được dùng cho các thiết bị điện thường thấy như switch, converter, DSLAM, SDH có cổng (khe) theo chuẩn SFP . Cũng giống như bộ chuyển đổi điện Media converter , SFP module cũng có rất nhiều loại và thường được chia làm một số loại dựa trên các đặc điểm về tốc độ hay SDH Module sử dụng loại cáp: multi mode (đa mốt)  hay single mode (đơn mốt), trong đó số sợi thường là module quang 2 sợi  (2 FO hay dual fiber) , 1 sợi (1 FO hay single fiber) Hd tele com bán module quang đã được test với nhiều loại switch, DSLAM, converter  của các hãng thông dụng trên thị trường như: ADTRAN, BTI Systems, hay Dell (ex. Force10), H3C (ex. 3COM)… SFP module có rất nhiều chuẩn thường phụ thuộc vào khoảng cách, loại cáp, ứng dụng của thiết bị truyền dẫn hay chuyển đổi khác nhau.

Bán module quang chất lượng tốt nhất Bán module quang chất lượng tốt nhất

Module Quang SINOVO SFP 1.25Gbps MM 2 sợi

Chức năng và hoạt động của Module quang

Khi sử dụng , mua và bán module quang , quý khá  thường quan tâm tới chức năng DDM. Đây là chức năng đóng vai trò giám sát và quản lý các thông tin quan trọng liên quan đến quá trình truyền và tiếp nhận tín hiệu. Nó giúp người dùng nhanh chóng phát hiện và xử lý kịp thời các lỗi phát sinh. Công nghệ chuẩn đoán kỹ thuật số cũng giúp theo dõi nhiệt độ các module SFP, và công suất máy phát. Thông thường, đầu ra của các giá trị vật chất của từng tham số là một điện áp tương tự hoặc hiện tại từ trở kháng khuếch đại Trans, trình điều khiển laser, hoặc các bộ khuếch đại sau. Trong đó, ADC sẽ được sử dụng để số hóa mọi giá trị vật chất. Đối với giá trị số hóa thì một vi điều khiển có thể sau đó hoặc là xử lý dữ liệu như là một phần của một vòng điều khiển, hoặc kích hoạt báo động, hoặc có thể chỉ ghi lại các dữ liệu vào một đăng ký. Hdtelecom tự hào là đơn vị phân phối bán module quang chất lượng cao với nhiều chủng loại, liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn trực tiếp bạn nhé!

Mọi thông tin vui lòng liên hệ :

CÔNG TY PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HD

Email: info@hdtelecom.com.vn

Tel: 04.32123272 & Fax: 04.32123273

Địa chỉ: Tầng 6-Số 10, Phố Thiên Hiền, Phạm Hùng, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bán module quang chất lượng tốt nhất
5 (100%) 1 vote[s]

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *