HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

HD Telecom hỗ trợ 24/7 HOTLINE KD: 📞 Mr Đức: 0904 738 666 📞 Vũ Hồng Sơn: 0919 952 991 📞 Vũ Văn An: 091.6966.189   PHÒNG KỸ THUẬT 📞 Mr Tuân (TP.KT): 091.668.4099  📞 Mr Thái: 097.145.6519 info@hdtelecom.com.vn

SẢN PHẨM NỔI BẬT

HD Telecom sản xuất các phụ kiện viễn thông,tư vấn thiết kế xây dựng hệ thống mạng.Giá trị bảo hành dài lâu…

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Dây nhảy quang dã chiến Singlemode , Mutilmode

Cáp Đồng Trục

Soontai 75 Ohm 3GHz Test Cables

Cáp Đồng Trục

Cáp RG-58 Amphenol

Xem thêm...

Sản phẩm của chúng tôi!

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Dây nhảy quang dã chiến Singlemode , Mutilmode

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

RU LÔ CÁP QUANG DÃ CHIẾN

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Cáp chống cháy CPRI

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Dây nhảy quang chống cháy, chống nước Singlemode , Mutilmode

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Cáp quang chống cháy LSZH LC/UPC – LC/UPC duplex

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Dây chống cháy

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

7.0 outdoor Armored fiber optic jumper cable

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Dây dã chiến

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang 12 màu SC/UPC

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang OM3

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang SC/APC

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang 0.9

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang ST/UPC

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang SC/UPC

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang FC

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang LC/UPC

Các vật tư BTS

Dây tiếp địa 25mm2

Các vật tư BTS

Dây nguồn DC 35mm2

Các vật tư BTS

Dây nguồn DC 25mm2

Các vật tư BTS

Dây nguồn đôi 2×16

Adapter

Adapter quang

Bộ Thu Phát Video Quang (Video Converter)

Fiber Optic Video Converters VOC-0101F

Bộ Thu Phát Video Quang (Video Converter)

Video converter VOC-0111

Bộ Thu Phát Video Quang (Video Converter)

8Ch Video Convertor Fiber

Bộ Gá Ăng Ten

kẹp cáp feeder 7/8 1-4 lỗ

Các vật tư BTS

Tải giả 100W

Các vật tư BTS

Dây tiếp địa 25mm2

Các vật tư BTS

Dây nguồn DC 35mm2

Các vật tư BTS

Dây nguồn DC 25mm2

Các vật tư BTS

Dây nguồn đôi 2×16

Các vật tư BTS

Đầu cosse điện

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Máy Đo SPIRENT

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Cho thuê máy đo Trilithic 860DSP

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Cho thuê máy đo DS2400-Q

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Cho thuê máy đo công suất quang JDSU OLP-38

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Cho thuê máy phát quang JDSU OLS-35

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Máy Đo EXFO

đối tác