HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

HD Telecom supports 24/7
 
HOTLINE KD:
 
* Mr Duc: 0904 738 666
 
* Vu Hong Son: 0919 952 991
 
* Vu Văn An: 091.6966.189
 
TECHNICAL DEPARTMENT
 
* Mr Tuan (TP.KT): 091.668.4099
* Mr Thai: 097.145.6519
 
info@hdtelecom.com.vn

SẢN PHẨM NỔI BẬT

HD Telecom sản xuất các phụ kiện viễn thông,tư vấn thiết kế xây dựng hệ thống mạng.Giá trị bảo hành dài lâu…

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Optical ear cords, Singlemode and Mutilmode audio

Cáp Đồng Trục

Soontai 75 Ohm 3GHz Test Cables

Cáp Đồng Trục

Cáp RG-58 Amphenol

Xem thêm...

Our products!

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Optical ear cords, Singlemode and Mutilmode audio

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

RU LÔ CÁP QUANG DÃ CHIẾN

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Cáp chống cháy CPRI

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Dây nhảy quang chống cháy, chống nước Singlemode , Mutilmode

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Dây chống cháy

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Dây dã chiến

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Cáp quang chống cháy

Cáp Quang Dã Chiến,Cáp Quang Chống Cháy

Cáp quang dã chiến

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang 12 màu SC/UPC

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang OM3

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang SC/APC

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang 0.9

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang ST/UPC

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang SC/UPC

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang FC

Dây Nối Quang (Dây Hàn Quang,pitail)

Dây nối quang LC/UPC

Các vật tư BTS

Dây nguồn DC 35mm2

Các vật tư BTS

Dây nguồn DC 25mm2

Các vật tư BTS

Dây nguồn đôi 2×16

Adapter

Adapter quang

Các vật tư BTS

Dây tiếp địa 25mm2

Bộ Gá Ăng Ten

Kẹp cáp feeder 7/8 1-4 lỗ

Các vật tư BTS

Tải giả 100W

Các vật tư BTS

Dây nguồn DC 35mm2

Các vật tư BTS

Dây nguồn DC 25mm2

Các vật tư BTS

Dây nguồn đôi 2×16

Các vật tư BTS

Đầu cosse điện

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Máy Đo SPIRENT

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Cho thuê máy đo Trilithic 860DSP

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Cho thuê máy đo DS2400-Q

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Cho thuê máy đo công suất quang JDSU OLP-38

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Cho thuê máy phát quang JDSU OLS-35

Cho Thuê Máy Đo Các Loại

Máy Đo EXFO

đối tác