Dây nhảy quang Hdtelecom ST/UPC – SC/UPC MM duplex

Dây nhảy quang ST/UPC – SC/UPC Multimode duplex : Truyền hình ăng-ten cộng đồng, hoạt động thiết bị cuối, các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu.

Danh mục:
google-site-verification: google4ae1f0e500952051.html