hotline: 0912.182.055 - 0904.738.666
Chào mừng bạn đến với Hdtelecom
Cáp chống cháy CPRI

Cáp chống cháy CPRI

Còn hàng

Liên hệ

Cáp quang CPRI 50/125 µm Multi mode, chuẩn OM2.

Mã sản phẩm: HD-7LCMM-DX60

  1. Cấu trúc cáp.

Cáp quang CPRI 50/125 µm Multi mode, chuẩn OM2 có cấu trúc gồm các lớp: lớp vỏ bọc ngoài bằng chất liệu LSZH có khả năng chống cháy lan truyền và chịu được nhiệt đọ cao, có khả năng chịu được tia UV khi hoạt đọng trong điều kiện ánh sáng ngoài trời. Lớp thép bảo vệ có khả năng chống được các loại côn trùng cắn đứt sợi quang, tăng khả năng chịu va đập, chịu nén, chịu kéo căng sợi cáp. Sợi gia cường Kevlar làm tăng khả năng kéo căng và bảo vệ sợi quang phía trong cáp.

2. Thông số kỹ thuật

Cáp CPRI và đầu chống nước

1

Sợi quang

50/125 µm Multi mode, chuẩn OM2 tương thích ITU G651 & ISO 11801 trỏ lên

2

Số lõi quang

2 (cores)

3

Connector

LC/UPC- LC/UPC

4

Độ dài cáp

60m (đọ dài cáp có thể sản xuất theo yêu cầu)

5

Bước sóng quang

850nm

6

Suy hao theo chiều dài lõi quang

≤ 2.3dB/km

7

Suy hao phản xạ

≥ 35dB

8

Suy hao xen

≤ 0.3dB

9

Đô bên nén

≥ 1000/100mm

10

Đô bên kéo

≥ 500N

11

Đô bên cơ khí

Tối thiểu 500 lần tháo lắp

12

Tiêu chuẩn chống xâm nhập

Đáp ứng IP67 trở lên

13

Bảo vệ đoạn kết nối giữa thân cáp và đầu connector

Được bảo vệ bới lớp ống bọc thép (Armoured tube)

14

Chất liệu vỏ (Jacket Material)

Bao gồm 3 thành phàn được bố trí theo thứ tự: lớp ngoài cùng LSZH, lớp bọc Armoured, lớp sợi gia cường (kevlar)

15

Vỏ chụp bảo vệ đầu connector

Vỏ chụp bằng cao su dạng lò xo đàn hồi bảo vệ đầu connector (tương thích thiết bị FEXD/RRH/FSMS của hãng Nokia)

16

Nhãn mác trên sợi cáp

Trên thân cáp có ghi rõ chủng loại, thông số, hãng sản xuất sản phẩm, chiều dài theo m

17

Điều kiện làm việc

Chịu được điều kiện làm việc ngoài trời, khả năng chịu tia UV tốt, chịu được nhiệt độ -40oC- +70oC

18

Tiêu chuẩn chống cháy

Đáp ứng tiêu chuẩn IEC 60332-3

19

Thông số kỹ thuật của sản phảm trên website của HD Telecom- đường link: …..

3. Thông tin và quy cách nhãn mác trên chiều dài sợi cáp.

Trên thân cáp được in chữ màu trắng ở khoảng cách mỗi mét dọc theo sợi cáp, nội dung in tiêu chuẩn như sau.

  1. Meter đánh dấu độ dài cáp:

VD: HD 0001

  1. Chủng loại cáp, thông số cáp:

VD: LSZH/ Armoured/ MM/ DX/ 2.0/

  1. Tên Nhà Sản Xuất:

HD Telecom

  1. Ngày sản xuất.

5. Ngày sản xuất

  • Mỗi sợi cáp được quấn và bọc bảo vệ bới màng co nilon, các sợi cáp được đóng trong thùng bìa caton.
  • Thông tin trên thùng caton: Tên nhà sản xuất, chủng loại sản phẩm, số lượng, ngày xuất xưởng, cân nặng, mã số thùng hàng.

Với mong muốn mang lại sự hài lòng cho quý khách khi mua hàng, chúng tôi có những quy định trong vận chuyển, nhằm đảm bảo rằng những sản phẩm quý khách mua là sản phẩm mà vừa ý nhất.

1. Chúng tôi sẽ được thực hiện và chuyển phát dựa trên mẫu khách hàng đã chọn. Trường hợp không có đúng sản phẩm Quý khách yêu cầu chúng tôi sẽ gọi điện xác nhận gửi sản phẩm tương tự thay thế.

2. Thời gian chuyển phát tiêu chuẩn cho một đơn hàng là 12 giờ kể từ lúc đặt hàng. Chuyển phát sản phẩm đến các khu vực nội thành thành phố trên toàn quốc từ 4 giờ kể từ khi nhận hàng, chuyển phát ngay trong ngày đến các vùng lân cận (bán kính từ 10km – 50km).

3. Các đơn hàng gửi đi quốc tế: không đảm bảo thời gian được chính xác như yêu cầu, không đảm bảo thời gian nếu thời điểm chuyển phát trùng với các ngày lễ, tết và chủ nhật tại khu vực nơi đến.

4. Trường hợp không liên lạc được với người nhận, người nhận đi vắng:

- Nếu chưa rõ địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại trong vòng 6 tiếng và liên lạc lại với người nhận, trong trường hợp ko liên lạc được đơn hàng sẽ bị hủy và không được hoàn lại thanh toán.

- Nếu địa chỉ là công ty, văn phòng, nhà ở… Chúng tôi sẽ gửi đồng nghiệp, người thân nhận hộ và ký xác nhận

- Để tại một nơi an toàn người nhận dễ nhận thấy tại nhà, văn phòng, công ty… Trường hợp này không có ký nhận.

5. Trường hợp người nhận không nhận đơn hàng:

- Chúng tôi sẽ hủy bỏ đơn hàng. Trường hợp này sẽ không được hoàn trả thanh toán.

6. Trường hợp không đúng địa chỉ, thay đổi địa chỉ:

- Không đúng địa chỉ: trường hợp sai địa chỉ chúng tôi sẽ lưu lại 6 tiếng và liên lạc với người gửi và người nhận để thỏa thuận về địa điểm, thời gian, nếu địa chỉ mới không quá 3km sẽ phát miễn phí. Trường hợp địa chỉ mới xa hơn 3km sẽ tính thêm phí theo quy định chuyển phát.

7. Trường hợp không tồn tại người nhận tại địa chỉ yêu cầu: đơn hàng sẽ được hủy và không được hoàn lại thanh toán.

8. Chúng tôi không vận chuyển sản phẩm đến các địa chỉ trên tàu hỏa, máy bay, tàu thủy, khu vực nguy hiểm, các khu vực cấm…

Thương hiệu sản phẩm