Đang tải... Vui lòng chờ...

Finisar 10Gbps 10km 2F SM SFP+

Mã sản phẩm: FTLX1471D3BCL
  • Số lượng đã bán
  • Đánh giá
  • Phí vận chuyển Tính phí khi thanh toán
Số lượng:

Thông số kỹ thuật:

- Tốc độ truyền dữ liệu lên đến 10.5Gb/s.

- Hỗ trợ tháo lắp nóng thiết bị.

- Tích hợp chức năng chuẩn đoán điện tử.

- Hoạt động ở bước sóng 1310nm.

- Cổng kết nối LC Duplex.

- Khoảng cách truyền tối đa 10km.

- Chứng nhận RoHS-6.

- Nhiệt độ hoạt động -5°C đến 70°C.


Thêm vào danh sách ưa thích


Thuộc nhóm:
Hỗ trợ trực tuyến
Mr Đại - 0913.396.693
04.32123272 (hoặc 04.37856368) EXT 12
daivv@hdtelecom.com.vn
Mr Đức - 0913.602.111
04.32123272 (hoặc 04.37856368) EXT 30
nguyenduc@hdtelecom.com.vn
KD 1 skype
Mr Sơn - 0919.952.991
04.32123272 (hoặc 04.37856368) EXT 31
sonvh@hdtelecom.com.vn
KD 2 skype
Mr An - 0916.966.189
04.32123272 (hoặc 04.37856368) EXT 31
anvv@hdtelecom.com.vn
KD 3 skype
Mr Tiến - 0913.303.290
04.32123272 (hoặc 04.37856368) EXT 32
tienvm@hdtelecom.com.vn
Phòng kỹ thuật skype
Mr Tuân - 0916.684.099
04.32123272 (hoặc 04.37856368) EXT 48
tuannn@hdtelecom.com.vn
Phòng kỹ thuật skype
Mr Nam - 0945.365.336
04.32123272 (hoặc 04.37856368) EXT 48
namnh@hdtelecom.com.vn
 

module quang

hộp phối quang