Đang tải... Vui lòng chờ...
Danh mục sản phẩm

Dây nối quang SC/APC

Mã sản phẩm: SCA
Liên hệ
  • Hãng sản xuất Hdtelecom
  • Số lượng đã bán
  • Đánh giá
  • Phí vận chuyển Tính phí khi thanh toán

Thông tin sản phẩm

Dây nối quang (dây hàn quang) tên tiếng anh : Pigtail  là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.

Đặc điểm: 
1. Single-mode hoặc Multi-mode
2. Vỏ PVC đường kính 0.9mm, 2.0mm hoặc 3.0mm
3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
4. Đầu kết nối SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC
5. Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m 

Thông số kỹ thuật    
 Loại dây  SC Single-Mode
 Đầu kết nối  SC/PC; SC/UPC hoặc SC/APC
 Kiểu sợi quang  Single-Mode
 Độ suy giảm tín hiệu  ≤0.2 dB
 Bước sóng  1310~1510nm
 Độ uốn cong  R≥3cm
 Lực căng lớn nhất  ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
 Lực nghiền nát  ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Kích cỡ
 Đường kính lớp bảo vệ  0.9mm
 Đường kính Core  9 microns
 Đường kính Cladding 125 microns
 Vỏ  PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm
 Màu  Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu
 Chiều dài  1.5m 3m 5m
Thông số kỹ thuật chi tiết
 Parameter Unit SC Connector
PC UPC APC
 Insertion Loss(Typical) dB ≤0.25 ≤0.2 ≤0.2
 Return Loss dB ≥45 ≥50 ≥65
 Operating Wavelength nm 1310, 1510
 Exchangeability dB ≤0.2
 Vibration dB ≤0.2
 Operating Temperature ºC -40~+75
 Storage Temperature ºC -45~+85
 Cable Diameter mm Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

Thêm vào danh sách ưa thích


Thuộc nhóm:
Hỗ trợ trực tuyến
Mr Đức - 091.360.2111
024.3212.3272 (hoặc 024.3785.6368) EXT 30, 31, 32
nguyenduc@hdtelecom.com.vn
 
KD 1 skype
Mr Sơn - 097.246.4380 (hoặc 091.995.2991)
sonvh@hdtelecom.com.vn
 
KD 2 skype
Mr An - 091.6966.189
anvv@hdtelecom.com.vn
 
KD 3 skype
Mr Tiến - 091.330.3290
024.3212.3272 (hoặc 024.3785.6368) EXT 30, 31, 32
tienvm@hdtelecom.com.vn
 
Phòng kỹ thuật skype
Mr Tuân - 091.668.4099
024.3212.3272 (hoặc 024.3785.6368) EXT 48
tuannn@hdtelecom.com.vn
Phòng kỹ thuật skype
Mr Hiển - 094.868.5862
024.3212.3272 (hoặc 024.3785.6368) EXT 48
hiennv@hdtelecom.com.vn
 

module quang

hộp phối quang