Đang tải... Vui lòng chờ...
Danh mục sản phẩm

Dây nối quang OM3

Mã sản phẩm: OM3
Liên hệ
  • Hãng sản xuất Hdtelecom
  • Số lượng đã bán
  • Đánh giá
  • Phí vận chuyển Tính phí khi thanh toán

Thông tin sản phẩm

Dây nối quang hay dây hàn quang (Pigtail)  là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một đầu để hở để hàn nối vào tuyến cáp quang. Dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Sản phẩm dây nối quang OM3 sử dụng loại cáp multimode OM3  50/125 µm 

Đặc điểm: 
1. Multi-mode 50/125 µm 
2. Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm màu xanh Aqua
3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều màu sắc theo chuẩn TIA/EIA-598
4. Đầu kết nối SC,LC, FC, ST v.v....tùy theo yêu cầu đặt hàng
5. Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m 

Thông số kỹ thuật    
 Loại dây  OM3 Multimode
 Đầu kết nối  SC,LC, FC, ST
 Kiểu sợi quang  MultiMode 50/125 µm 
 Suy hao chèn  ≤0.4 dB
 Bước sóng  850nm, 1300nm
 Bán kính cong  R≥5cm
 Lực căng hoạt động (0.9mm): 40N; (2.0mm): 70N; (3.0mm): 100N 
 Lực nghiền nát (0.9mm): 100N/10cm; (2.0mm): 550N/10cm; (3.0mm): 620N/10cm 
Kích cỡ
 Đường kính ngoài  0.9mm hoặc 2.0mm hoặc 3.0mm
 Core  50 µm
 Cladding 125 µm
 Vỏ  PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm
 Màu (2.0mm và 3.0mm): Xanh aqua; (0.9mm): 12 u, chuẩn TIA/EIA-598
 Chiều dài  1.5m 3m 5m hoặc theo yêu cầu

Thông số kỹ thuật chi tiết

 Suy hao chèn  ≤0.4 dB
 Suy hao phản hồi  ≥ 30 dB
 Độ bền cắm rút ≥ 500 lần
 Băng thông  1500MHz*km
 Nhiệt độ hoạt động -20~+75°C
 Độ ẩm  0~95%

Thêm vào danh sách ưa thích


Thuộc nhóm:
Hỗ trợ trực tuyến
Mr Đức - 091.360.2111
024.3212.3272 (hoặc 024.3785.6368) EXT 30, 31, 32
nguyenduc@hdtelecom.com.vn
 
KD 1 skype
Mr Sơn - 097.246.4380 (hoặc 091.995.2991)
sonvh@hdtelecom.com.vn
 
KD 2 skype
Mr An - 091.6966.189
anvv@hdtelecom.com.vn
 
KD 3 skype
Mr Tiến - 091.330.3290
024.3212.3272 (hoặc 024.3785.6368) EXT 30, 31, 32
tienvm@hdtelecom.com.vn
 
Phòng kỹ thuật skype
Mr Tuân - 091.668.4099
024.3212.3272 (hoặc 024.3785.6368) EXT 48
tuannn@hdtelecom.com.vn
Phòng kỹ thuật skype
Mr Hiển - 094.868.5862
024.3212.3272 (hoặc 024.3785.6368) EXT 48
hiennv@hdtelecom.com.vn
 

module quang

hộp phối quang