Đang tải... Vui lòng chờ...

Dây nhảy quang HDTelecom LC/APC - SC/APC

Mã sản phẩm: LCA-SCA
  • Số lượng đã bán
  • Đánh giá
  • Phí vận chuyển Tính phí khi thanh toán
Số lượng:

Dây nhảy quang LC/APC – SC/APC : Truyền hình ăng-ten cộng đồng, hoạt động thiết bị cuối, các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, các lắp đặt ở nhà, các mạng diện rộng (WANs).

 

 

Thông số kỹ thuật

Đường kính cáp

 3.0mm, 2.0 mm

Độ dày

 Lõi: 9 microns                 

 Lớp vỏ: 125 microns

 Đơn mode 9/125 µm           

Vỏ

 PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ

 Vàng

Chiều dài

 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)  

Độ uốn cong

R = 3cm

Lực căng lớn nhất

90N/cm

Lực nghiền nát

550N/cm

 

Thông số chi tiết        

Tham số

Đơn vị

LC

Single Mode, Multi Mode

PC

UPC

APC

Suy hao chèn

dB

≤0.3

≤0.3

≤0.3

Suy hao phản hồi

dB

≥ 45

≥ 50

≥ 55

Bước sóng

nm

1310, 1550

Nhiệt độ làm việc

ºC

-40~+75

Nhiệt độ bảo quản

ºC

-40~+85

 


Thêm vào danh sách ưa thích


Thuộc nhóm:
Hỗ trợ trực tuyến
Mr Đại - 0913.396.693
04.32123272 (hoặc 04.37856368) EXT 12
daivv@hdtelecom.com.vn
Mr Đức - 0913.602.111
04.32123272 (hoặc 04.37856368) EXT 30
nguyenduc@hdtelecom.com.vn
KD 1 skype
Mr Sơn - 0919.952.991
04.32123272 (hoặc 04.37856368) EXT 31
sonvh@hdtelecom.com.vn
KD 2 skype
Mr An - 0916.966.189
04.32123272 (hoặc 04.37856368) EXT 31
anvv@hdtelecom.com.vn
KD 3 skype
Mr Tiến - 0913.303.290
04.32123272 (hoặc 04.37856368) EXT 32
tienvm@hdtelecom.com.vn
Phòng kỹ thuật skype
Mr Tuân - 0916.684.099
04.32123272 (hoặc 04.37856368) EXT 48
tuannn@hdtelecom.com.vn
Phòng kỹ thuật skype
Mr Nam - 0945.365.336
04.32123272 (hoặc 04.37856368) EXT 48
namnh@hdtelecom.com.vn
 

module quang

hộp phối quang